LYRICS: Naiboi – Makasiriko

Naiboi-Makasiriko

Naiboi – Makasiriko LYRICS. 

Naiboi Makasiriko Lyrics.

Usibishane na babu wewe

Aaah

Uuh yeah

Ilogos music yeaah

Nai Nai

Kwani bosss

Hii mwaka haitaki makasiriko

A basi punguza alarm

Hii mwaka haitaki makasiriko

Sielewi mbona una jam

Hii mwaka haitaki makasiriko

Aya pewa kwa bill yangu

Hii mwaka haitaki makasiriko

Nausi tangazie watu

Kuna sampuli flani ya watu boom

Wanakuaga na roho chafu yeah

A Wanajifanya mbele ya watu

Eti marafiki kumbe ndani nima chatu

A basi punguza feeling

Vitu zingine hazinaga meaning

Ya mvua unajua dalili

A Nishaona mbele niko gangari

Gangari eh

Back stabber dem a back stabber

Wanakukulia bila kutumia rubber (mafala)

Itabidi leo tuwatoke ki design

Fitina fitina na resign

Nai Nai

Hii mwaka haitaki makasiriko

A basi punguza alarm

Hii mwaka haitaki makasiriko

Sielewi mbona una jam

Hii mwaka haitaki makasiriko

Aya pewa kwa bill yangu

Hii mwaka haitaki makasiriko

Nausi tangazie watu

Hii mwaka si bishana mara mbili

Vitu zingine uchokesha akili

Hii mwaka nime chore ma pressure

Hii mwaka ni ya ku sakanya pesa

Kwenye radio zidi kunisema

Side yangu ni volume na ongeza

Ye Natuta zidi kuwa tesa

A Naiboi worldwide tingisha meza

Hii mwaka haitaki makasiriko

A basi punguza alarm

Hii mwaka haitaki makasiriko

Sielewi mbona una jam

Hii mwaka haitaki makasiriko

Basi pewa kwa bill yangu

Hii mwaka haitaki makasiriko

Nausi tangazie watu

Aaah

Uuh yeah

Ilogos music yeaah

Nai Nai

Kwani bosss

 

DOWNLOAD MAKASIRIKO

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.